|
|
|
![](images/topic/topic-gallery.jpg) |
![](images/blank.gif) |
วันศุกร์ที่ 20 พฤษภาคม 2565 ประชุมคณะกรรมการพัฒนาท้องถิ่นและประชาคมท้องถิ่น
วันศุกร์ที่ 20 พฤษภาคม 2565 เทศบาลตำบลแม่สาย โดยนายชัยยนต์ ศรีสมุทร นายกเทศมนตรีตำบลแม่สาย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ผู้ทรงคุณวุฒิ ผู้นำชุมชน ร่วมประชุมคณะกรรมการพัฒนาท้องถิ่นและประชาคมท้องถิ่น ณ ห้องประชุมชั้น 3 อาคาร 2 สำนักงานเทศบาลตำบลแม่สาย
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|