|
|
|
![](images/topic/topic-gallery.jpg) |
![](images/blank.gif) |
เทศบาลตำบลแม่สายประชุมร่วมกับคณะกรรมาธิการการเศรษฐกิจ
วันศุกร์ที่ 12 พฤศจิกายน 2564 เวลา 10.00 น. เทศบาลตำบลแม่สาย โดยนายชัยยนต์ ศรีสมุทร นายกเทศมนตรีตำบลแม่สาย พร้อมด้วยเลขานุการนายกฯ ประชุมร่วมกับคณะกรรมาธิการการเศรษฐกิจ การเงิน และการคลัง วุฒิสภา ณ ห้องประชุมด่านศุลกากรแม่สาย สะพานมิตรภาพไทย-เมียนมา แห่งที่ 2
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|